Class 10a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Class 10a2

Happy - Solidarity - Together to progress - Not have the resources can prevent

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Gưi? anh em trong forum . . .

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vunayloncang_10x
Mem vip
Mem vip
vunayloncang_10x

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 56
Tham gia ngày Tham gia ngày : 23/02/2010
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : Ha` noi. 1

Gưi? anh em trong forum . . . _
Bài gửiTiêu đề: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyWed Mar 31, 2010 7:48 am

Viết 1 dòng dài gọi là cho nó có cái không khí tấp nập trên 4rum thôi. Chứ còn thực ra để mà nói thẳng và thật thì ko biết như thế nào , tôi cũng chả muốn làm mất tình anh em trong lớp đâu , tôi chắc nói ra thì lại mất anh em , lại bảo là vì gái , mà kô nói ra thì lc và cường lập và 1 số ng` khác lại cho là có chuyện j` xảy ra . Tôi cũg chỉ nghe thông qua thôi chứ khi nghe xong và biết đc thì tôi cũg chẳg ra 1 cái gì 1 ng có thế coi là a trai mà cũg nói đc cái câu chẳg ra j` trẻ con còn a ý muốn suy nghĩ thế nào cũg đc , kô quan tâm , khi anh nói ra câu đấy kô biết a có suy nghỹ kô chính ng` mà a yêu cũg ở cái đất khâm thiên đấy nói thế là tự a hiểu , cường lập tôi đéO chấp vì tính nó khác j` trẻ con , còn anh thì tôi quá bất ngờ biết mặt nhƯg chưa hấu hết lòng. Còn nhiều chuyện biết nhưg kÔ muốn kể ,xã hội hay cò quay lòng ng` khó đoán.
☺️ viết lên 4rum để mọi ng` đc biết và đừg nghỹ là tôi bêu a nhưg con ng` tôi thích ngay thẳg nói thật . Thế thôi a muốn nghỹ thế nào cũg đc . Nếu còn tÔn trọnG nhau thì vẪn là a e còn nếu kô còn tình nghĩa j` thì cũg đc. Nếu mà a nghỹ kĩ thì chả bao h a nói ra câu đấy cả thế thì là a e sao , cùg 1 lớp 1 trường mà nói nhữg câu đấy a kô có cảm nghỹ j` à. Tôi nói thế để a biết còn nói thật với a rằg ♥️ Tiền Và Đàn Bà ♥️ thì với tôi nó quá đơn giản nhưg mà để giữ đc tình a e lâu dài thì cũg quá khó đối với tôi và a ..... Tôi nói thế thôi còn a nghỹ thế nào cũg đc .... chơi với nhau bao lâu r`hả chim tôi cũg kô ngờ câu nói đấy a nói ra mà a kô nghỹ j` cả .... tôi cũg kô quan tâm cái câu a nói đâu nhưg mà nói để cho a biết .... thôi cũg dài lắm r` .... tôi dừg bút đây .... đối với tôi kô có kái j` quan trọng = tình cảm a e cả ♥️Đàn bà kô thiếu♥️ chủ yếu là tình a e «†» . . . . .
lynhbyrd_1102
Super Moderator
Super Moderator
lynhbyrd_1102

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 221
Tham gia ngày Tham gia ngày : 24/02/2010
Tuổi Tuổi : 31
Đến từ Đến từ : hà nội city

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyWed Mar 31, 2010 7:55 am

a cũg thế thôi e àh , tìh a e lúc nào chả trên hết nhưg mà dù gì thì a cũg đã nói thế rồi mặc dù cũg chưa suy nghĩ hết đâu nhưg mà a nói rồi thì có gì thay đổi đc e ạh mìh thì vẫn là a e thôi dù có chuyện gì xảy ra tìh a e đéo bao h thay đổi đc còn bh a biết e nghĩ a chả ra cái đéo gì đâu nhưg mà a cũg chả để ý đến làm gì vì bh a e đag vui vẻ :), đừg nói đến chuyện này nữa ok nhaymat
https://lop12a2.forum-viet.com/
kynbyrd.94
Mem
Mem
kynbyrd.94

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 276
Tham gia ngày Tham gia ngày : 30/01/2010
Tuổi Tuổi : 29
Đến từ Đến từ : hà nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyWed Mar 31, 2010 8:14 am

thôi cũng không có nghiêm trọng đến mức thế
KuHjeu
Moderators
Moderators

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 194
Tham gia ngày Tham gia ngày : 28/02/2010
Đến từ Đến từ : Hà nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyWed Mar 31, 2010 10:42 am

thôi dù thế nào thì a e trong lớp bh` bỏ qua chuyện ấy đi vui vẻ chơi với nhau thôi bạn ạ còn anh linh và cường lập nói thế chắc cũng chỉ là nói đùa cho vui thôi chứ hok có hàm ý gì đâu
cuc_kut_mui_102
Mem vip
Mem vip

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 76
Tham gia ngày Tham gia ngày : 24/01/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyMon Apr 12, 2010 8:46 am

Tao ít khi vào đây hôm nay mới đọc bài này!nói chung là anh em hay ko thì tùy.nhưng đéo bao h có đầu lại ko có đuôi.làm đéo gì tự dưng lại bịa chuyện đặt điều vu khống. Question Tính tao cũng nói thẳng nói thật đéo fải như chúng mày từng nghj ko ăn đk rồi đạp đổ.thế cho nó nhanh!nó thế nào thì đúng như thế đấy.L.c ko liên can trong việc này. tất kả là tao nói ra. afro
snowdream94
Mem
Mem
snowdream94

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 44
Tham gia ngày Tham gia ngày : 12/03/2010
Đến từ Đến từ : tren dat duoi troi---->>>kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyMon Apr 12, 2010 9:18 pm

sao lại phaỉ thế hả anh.zui lên anh nhé:haha
vunayloncang_10x
Mem vip
Mem vip
vunayloncang_10x

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 56
Tham gia ngày Tham gia ngày : 23/02/2010
Đến từ Đến từ : Ha` noi. 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyWed Apr 14, 2010 6:04 am

chuyện cũng qua rồi bh mày mấy như thế nào....... đàn bà cánh đồng hoa ...đàn ông là đàn bướm lạ.... :)
kynbyrd.94
Mem
Mem
kynbyrd.94

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 276
Tham gia ngày Tham gia ngày : 30/01/2010
Đến từ Đến từ : hà nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyWed Apr 14, 2010 9:47 am

thôi k nói j` nữa
KuHjeu
Moderators
Moderators

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 194
Tham gia ngày Tham gia ngày : 28/02/2010
Đến từ Đến từ : Hà nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . EmptyFri Apr 16, 2010 7:19 am

bh` tao khóa bài này hok bình luận thêm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gưi? anh em trong forum . . .   Gưi? anh em trong forum . . . Empty

Gưi? anh em trong forum . . .

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang